► 9C Forum ◄

Hiện tại bạn chưa đăng nhập. Nếu đã có tài khoản và password, hãy đăng nhập bằng nút Login dưới đây. Nếu chưa có tài khoản, tại sao bạn không ấn Register để đăng ký và tham gia cùng chúng tôi ?

Join the forum, it's quick and easy

► 9C Forum ◄

Hiện tại bạn chưa đăng nhập. Nếu đã có tài khoản và password, hãy đăng nhập bằng nút Login dưới đây. Nếu chưa có tài khoản, tại sao bạn không ấn Register để đăng ký và tham gia cùng chúng tôi ?

► 9C Forum ◄

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Immortal_King
TiểuBảo
Riku
7 posters

Entry for Linh B

Riku
    Riku
    Administrator
    Administrator

Sinh lực : 41
    Danh vọng : 0

Thông tin nhân vật
    #1: 2

Entry for Linh B Empty Entry for Linh B

Bài gửi by Riku Thu Jan 22, 2009 9:00 pm

Đăng trên blog ngày 22/1/2009 (cùng ngày). Click

Nguyễn Phương Linh B / Female / Độ nguy hiểm : SS

Sinh ra trong 1 gia đình vì công lý, con buôn LB nhanh chóng có được tài năng 'chặt' và 'chém' (theo nghĩa đen và nghĩa bóng, cái này sẽ phân tích sau) thừa hưởng từ gia đình. Ở trường, nổi tiếng vì tính cách 'hiền lành' 'trong sáng' 'thùy mị' 'nết na' nên LB rất được bạn bè yêu quý, có lẽ điểm duy nhất tạo nên sự không hoàn hảo của bạn í là hay tự chém gió về bản thân mình (!)

Bạn là một thành viên trong đội tuyển bóng ném của trường NGT, nghe đâu tuyển nữ này đã từng tham gia rất nhiều giải đấu cấp trường, cấp quận, cấp thành phố và giật rất nhiều giải khuyến khích, giải rút, mang vinh dự vkl về cho trường. Có lần tôi nghe được một phóng viên phỏng vấn bạn thế này "Dự định trận với đội xyz lần này đội bạn dự tính thua bao nhiêu bàn ?" :":

Về trình độ học vấn, chất lượng học tập, bạn cũng không hề thua kém mặt thể thao. Tớ ngồi gần bạn í. Chưa bao giờ thấy bạn í đụng tới sách vở, thế mà không hiểu sao "không học thi vẫn đỗ" (vâng, chính xác là bạn ấy không bao giờ đụng tới sách, vở cả)

Có thể nói, bạn là một con người văn - võ song toàn, hiếm ai bì kịp. Off topic : Như đã nói ở trên, bạn là một người hiền lành, thùy mị. Giờ chúng ta hãy phân tích một chút. Trong lớp tớ có một bạn tên là Việt, cũng rất nổi tiếng vì luôn luôn sạch sẽ, thơm tho, vừa học giỏi mà tự sg cũng giỏi. Bạn thỉnh thoảng hay nói những câu đụng chạm làm người khác rất bực mình. Thế nhưng, LB không bao giờ hé miệng chửi một câu, bạn thường từ từ tiến lại phía Việt, drag & drop, hit & smash, pick & throw. Sụt sịt

Tớ cho rằng không cần nói các bạn cũng biết chuyện gì sẽ xảy ra với V. Btw, không đề cập đến nữa kẻo lại lạc đề.

Không chỉ là một bạn gái 9x học tốt, chơi giỏi mà bạn còn có tài buôn bán. Chắc hẳn các bạn cũng biết loại mặt hàng được bán vào các dịp tết dạo gần đây được gọi là đèn trời (bạn Giòi gọi là đèn giời thì phải)

Entry for Linh B 75165968-139440_den-troi-o-TG
    Đèn giời Cười to

Bạn quảng cáo với các bạn trong lớp về món hàng này và kêu gọi hãy mua đèn của bạn í với giá 30k / chiếc Cười Nói thật, tớ nhà quê nên cũng mới nghe khái niệm đèn trời lần đầu (hoặc rồi nhưng không nhớ) nên cho rằng đó là cái giá rẻ mạt. Bạn bảo "Chỗ bạn bè nên giảm giá cho 5k" -> tớ lại càng sg yaaaay Và quyết định đặt một cái, nhận hàng trc. Hôm qua đưa bạn ấy 25k như đã đàm phán từ trước, đồng thời biết được sự thật là ... đèn trời giá 8 - 10k / cái Nghiêm nghị

Nhưng thôi, coi như mừng tuổi bạn í vậy. Chia buồn với những bạn đã, đang mua đèn trời của LB. Mẹ. Sau vụ này bạn í lãi lắm đây. Mình lõm.

Không nói nữa. Năm mới cho qua, cậu mãi là bạn tốt của tớ yaaaay Tớ buồn là năm sau không bị học cùng cậu để rồi bị lõm nữa yaaaay Chỗ bạn bè nói thật, tớ góp ý cậu không nên thượng cẳng chân hạ cẳng tay với V nữa. Bạn ấy vênh thì vênh vl, ngứa thật, nhưng dù sao cũng là bạn với nhau 4 năm nay rồi, cứ nhẹ nhàng nói với bạn í như tớ nói với cậu ấy LB nhé. Cùng lắm đéo được thì đấm Cười

Hép py lú nà niu dia cho các bạn 9c của tớ yaaaay
    TiểuBảo
    TiểuBảo

Sinh lực : 1
    Danh vọng : 1

Thông tin nhân vật
    #1: 3

Entry for Linh B Empty Re: Entry for Linh B

Bài gửi by TiểuBảo Thu Jan 22, 2009 9:23 pm

thôi close sơm đy,ế ẩm lắm,nó màk být ra tết nó cắt chym addmyn đấy. Thằng M.Đức bảo AddMin chym cong qả kô sai Sụt sịt
    Immortal_King
    Immortal_King

Sinh lực : 4
    Danh vọng : 1

Bài gửi by Immortal_King Fri Jan 23, 2009 8:26 am

Chúc các mem 9c sang năm mới......đéo khác năm cũ là mấy!!!!! Cười to Cười to Cười to Cười to Cười to
    LB nó mà bít chuyện này thì Admin vào nhà xác Phùng Hưng lun Cười to Cười to Cười to Cười to Cười to
    Riku
    Riku
    Administrator
    Administrator

Thông tin nhân vật

Bài gửi by Riku Fri Jan 23, 2009 5:58 pm

Sao cái câu chúc nghe giống trong blog của "Duy thú nhún" thế nhỉ Cười lăn lộn
    lanhlungboy_9x
    lanhlungboy_9x

Sinh lực : 3

Thông tin nhân vật

Bài gửi by lanhlungboy_9x Sun Jan 25, 2009 8:48 pm

Clos thj` kung~ the', neu noa' bjk kaj' dien dan` naj` thj` kung~ zo dey thoy.
    Ma` ke? ra nhu the thj` LB kung~ hok tot', phe phan' noa' ty' koa' lam` sao. Nam kuoi' oy`, LB la` ban kung` lop' mjk`, kung~ phaj noi' thang ra kaj' jk` hok tot' kua noa' de noa' sua chu' Thái độ gì đây ?
    no_more_sorrow_9x
    no_more_sorrow_9x

Sinh lực : 8

Thông tin nhân vật

Bài gửi by no_more_sorrow_9x Tue Jan 27, 2009 2:16 pm

close la`m gj` !! thoy cU' dJa? c0n Lb n0'a ra' "Luo'g VaN cAn " mUa C0n dA0 ZjE` CaT TjET !! H0 H0
    Jaime.Miro
    Jaime.Miro

Sinh lực : 5

Thông tin nhân vật

Bài gửi by Jaime.Miro Wed Jan 28, 2009 10:59 pm

Công nhận là không tốt thật đấy, bạn bè mà nỡ chặt đẹp nhau
    Riku
    Riku
    Administrator
    Administrator

Thông tin nhân vật

Bài gửi by Riku Thu Jan 29, 2009 10:14 am

Bị bạn í chặt tiền rồi bây giờ bị ... chặt ... người cũng chả đáng bao nhiêu Cười lăn lộn
    †kid9x_pr0_sh0ck†
    †kid9x_pr0_sh0ck†

Đến từ : |♥|-»-Trại Từ Thiện Kai Nghiện Wót-«-|♥|*■□-°- Khai ¤ Hoang ¤ Tiềm ¤ Năng -°-□■
    Sinh lực : 46
    Danh vọng : 5

Bài gửi by †kid9x_pr0_sh0ck† Sat May 23, 2009 10:18 pm

spam chua` nao` Ha ha ha

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Fri Apr 26, 2024 11:22 pm